Share

Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
SnackCua
Member
Member
SnackCua

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 30
Join date Join date : 16/03/2013
Age Age : 30

Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeTue Apr 09, 2013 9:23 am

Q ơi đừng bỏ cuộc em Very Happy
lý do là bây h các fan site về Tờ cũng khá nhiều,nên họ chỉ tập trung vào 1 cái thôi.
số thành viên bây h cũng là 32 thành viên rồi,nhưng không biết họ onl lúc nào thôi
_QstaR_
Admin
Admin
_QstaR_

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 171
Age Age : 29

Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeTue Apr 09, 2013 9:27 am

vâng

em cũng sẽ cố gắng

nhưng thực sự tin về Tờ thì nhiều

mà nhiều lúc định up xong thấy 1 4rum có mỗi mình mình up lại thấy nản Sad(
.:.Kẹo.:.
Moderators
Moderators
.:.Kẹo.:.

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 88
Age Age : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeTue Apr 16, 2013 10:01 pm

Tình hình là em sẽ cố des mấy cái ava nha ss. Chứ em cũng chỉ biết làmcasi đó thôi.
Mấy box em làm cx k nhiều việc lắm ss ak.
Cho em chuyển đk k ss ?
Lee Yu
Moderators
Moderators
Lee Yu

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 120
Age Age : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeThu Apr 18, 2013 9:41 pm

Mình biết là mình ko phải quản lí, nhưng mình phát biểu tí nhé

- Về Staff : Mình biết bây giờ Forum thiếu nhân sự nhiều, lại ko có Smod lo giúp Ad, vậy tại sao Ad ko tuyển một hoặc hai Smod active cho rum?
Còn bạn staff nào dc set lên, chỉ vì muốn có màu nick thì sd luôn đi, lưu luyến làm gì những bạn ko có trách nhiệm với công việc.

- Về các Box: Tạm thời nếu Ad rảnh thì ngưng bớt việc update, để cho Mod làm, Ad lập lại các topic còn thiếu như viết Rules, đăng kí này nọ,...

- Về Skin: Bạn nào còn Des dc thì Ad cho des thay skin cho đẹp, chứ để mãi thế chán lắm.
Nếu mình làm dc thì sẽ làm.

Mình chỉ có nhiêu đó ý kiến thôi.
Jung Min Young
Trainee
Trainee
Jung Min Young

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 24
Join date Join date : 17/03/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeSat Apr 20, 2013 10:02 am

Ah, về mặt skin mình có biết đôi chút, nếu rum cần mình sẽ giúp đỡ, đc chứ ?
Kari Ken
Member
Member
Kari Ken

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1
Join date Join date : 11/05/2013

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeSat May 11, 2013 6:00 pm

e có chút ý kiến ạ. E thấy lí do chính mà forum mình ít mem vô và hoạt động ko ra đâu là do giao diện 4rum ko đc thu hút mem lắm. E thấy hồi ở 4rum cũ mem chăm onln hơn nhìu. Sao forum mình ko nâng cấp lên VBB cho tiện nghi và đẹp hơn ạ! E đang định lập 1 forum VBB cho Qri nhà mềnh cơ mà kinh phí ko đủ. E muốn hỏi ad xem ad có muốn hợp tác với e ko ạ? Mong ad xem xét
Pummi
Admin
Admin
Pummi

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 26
Join date Join date : 15/03/2013
Age Age : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitimeTue Jun 25, 2013 12:43 pm

cảm ơn bạn ^^~
vì vừa qa các ad khá là bận nên k có chăm chút cho rum
vì mn vẫn đag còn đi học nên hè này sẽ chăm chút cho rum nhiều hơn
http://leeqrivn.us.to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển    Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển - Page 2 I_icon_minitime

Ý kiến đóng góp và thắc mắc về QriVN cũng như đưa 4rum phát triển

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2

Similar topics

-
» [OFFICAL Thread] Động 888 nhà QriVN